Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Chào ngày mới xinh tuơi - thứ hai ngày 16/6/2008

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

icegirl

icegirl
moderation
moderation

Chào ngày mới xinh tuơi - thứ hai ngày 16/6/2008 Home-cat-1_34 Hôm nay của bạn
Thứ Hai của bạn (16/6) (MTO 6 - 15/6/2008)
Chào ngày mới xinh tuơi - thứ hai ngày 16/6/2008 166nd
Một thành viên trong gia đình sẽ cho Xử Nữ vài lời khuyên bổ ích, mặc dù bạn tin những suy nghĩ của, và thích được lãnh đạo hơn là theo sau.

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Hôm nay sẽ đi theo hai hướng khác nhau. Môt là bạn cảm thấy mất định hướng, không có mục tiêu cụ thể và không tìm được động cơ thúc đẩy cho mình; hai là bạn sẽ nhìn về phía trước với một ngày đầy ý nghĩa và có giá trị. Tâm trạng của bạn tùy thuộc rất nhiều vào sự tán thành của người khác.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Mặc dù bạn biết rõ sở thích hay những quan tâm của một ai đó, nhưng không hiểu sao bạn lại không đủ tự tin để làm điều đó cho họ, chính vì thế mà đôi lúc làm cho họ cảm thấy hơi khó chịu. Hãy chắc chắn rằng người ấy thật sự cần sự giúp đỡ của bạn trước khi bạn bắt đầu cho lời khuyên.

Song Tử (21/5 – 21/6)

Trong ngày hôm nay sẽ đem đến cho bạn những cảm xúc và tâm trang khá mâu thuẫn và xung đột nhau: bạn vừa muốn cái này lại không nỡ bỏ cái kia; bạn muốn có được chiếc bánh và cũng muốn được ăn thật nhiều. Tuy nhiên, cố giải thích những mâu thuẫn này lại không phải là một ý kiến hay, cứ đợi đến hôm sau sẽ có cách giải quyết.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Mọi suy nghĩ của bạn trong hôm nay đều xoay quanh về vấn đề tình cảm. Với những bạn vẫn đang “chiếc bóng”, không hiểu sao lại có cảm giác như vừa đánh mất một cơ hội tốt cho mình; còn những bạn đã có “hình và bóng” thì mong mỏi có những giây phút lãng mạn bên nhau hơn. Nhưng hãy đợi vài ngày sau đi, cụ thể là thứ Năm, bạn sẽ cảm thấy hài lòng hơn.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Đầu tuần nên có khá nhiều công việc làm hao tốn nhiều thời gian của bạn, thậm chí có thể làm cho bạn hơi thất vọng nữa, tuy nhiên vẫn còn có những sự kiện vui tươi khác nằm trên lịch của ngày thứ Hai này mà. Đừng ngại ngùng gì mà từ chối lời mời của người khác, hoặc thậm chí đến cuối ngày, bạn sẽ thấy mình nằm cuộn tròn trên giường và xem ti vi.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Một thành viên trong gia đình sẽ cho bạn vài lời khuyên bổ ích và đáng ghi nhận, mặc dù bạn luôn chắc chắn về những suy nghĩ của mình và thích được lãnh đạo hơn là theo sau, tuy nhiên lắng nghe ý kiến của người khác, nhất là những vấn đề về tình cảm sẽ không gây hại gì đến bạn đâu, thậm chí lại có lợi nữa. Đôi lúc bạn cũng phải mắc sai lầm mà.

Thiên Bình (23/8 – 22/9)

Có thể thái độ đòi hỏi quá đáng của nhỏ bạn sẽ làm bạn cảm thấy mệt mỏi và phiền hà. Tuy nhiên, đừng trách cứ làm gì, đừng để bụng những lời nói không đúng cách, chỉ là họ hơi vụng về một chút trong cách diễn đạt thôi. Suy nghĩ một chút đi, bạn sẽ thấy được lợi ích liền đấy.

Hổ Cáp (23/9 – 22/10)

Điểm nổi bật trong ngày hôm nay sẽ xoay quanh vấn đề về tiền bạc. Nếu như những ngày qua bạn tiêu xài hơi phung phí hay hơi lơ là đến ngân khố của mình thì hôm nay bạn cần phải thức tỉnh lại ngay. Hãy mạnh dạn đối diện với vấn đề và tìm ra cách giải quyết, như vậy bạn sẽ thấy thoải mái hơn, hơn là biết để đó và quăng nó sang một bên.
Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã nên tự rèn cho mình tính kỷ luật và nghiêm khắc với bản thân hơn. Phô trương quá nhiều sẽ là gốc rễ dẫn đến những xích mích hay mâu thuẫn với người khác. Những yêu cầu hay đòi hỏi quá đáng sẽ tạo gánh nặng cho người khác. Nếu bạn mở lòng và chân thành hơn thì hôm nay sẽ trôi qua nhẹ nhàng thôi.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Bạn nên cố gắng loại bỏ những suy nghĩ lung tung trong đầu của mình, với một thái độ hoài nghi với những vấn đề mà trước đây bạn rất tin tưởng và bị thuyết phục hoàn toàn. Tuy nhiên, nếu như phải lùi lại vài bước thì đây là cách tốt nhất để bạn có cái nhìn chắc chắn và vững vàng hơn về vấn đề, để có thể bước tiếp được.
Bảo Bình (20/1 – 18/2)
Bạn sẽ phải làm việc chung với người suốt ngày chỉ lao đầu vào công việc và sách vở, điều này vốn khá chán nản với bạn, tuy nhiên bạn nên mở lòng ra một chút để có thể hiểu và chia sẽ với họ. Cách làm việc nghiêm túc rất tốt đó chứ, chỉ có điều nên biết điều chỉnh cho thích hợp và uyển chuyển hơn.
Song Ngư (19/2 – 20/3)
Nếu trong ngày bạn có cảm giác dường như mọi thứ đều đi sang hướng hết cả, chẳng việc gì ra hồn cả, đừng mất kiên nhẫn thế bạn à, đến cuối ngày bạn sẽ thấy những kết quả dần dần hiện ra. Đôi khi cẩn trọng quá sẽ làm cho bạn mất đi cơ hội, nhưng hôm nay cẩn trọng lại rất có ích cho bạn đó.

Quân

Quân
Admin
Admin

Quên zô đọc ... bây h là thứ 4 ùi ... hiz hiz ... vân vân

https://severvip.forumvi.com

icegirl

icegirl
moderation
moderation

hic hic.. ngày nèo cũng zô mờ wên.. Qoa ...

Quân

Quân
Admin
Admin

zị mới nóy .. hý hý ... Bỡ ngỡ

https://severvip.forumvi.com

icegirl

icegirl
moderation
moderation

bây h thì cố gắng nhớ vô koi nha, rèn luyện trí nhớ nâu~

Quân