Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Thứ Sáu của bạn (11/7/08)

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Hoa Thứ Sáu của bạn (11/7/08) Thu Jul 10, 2008 9:09 pm

icegirl

icegirl
moderation
moderation

Thứ Sáu của bạn (11/7/08) Home-cat-1_34 Hôm nay của bạn
Thứ Sáu của bạn (11/7/08)
Thứ Sáu của bạn (11/7/08) 210
Chỉ số ngân khố của Cự Giải đang rất “đỉnh”. Đã thế, cảm nhận về thời trang của bạn hôm nay lại không chê vào đâu được.

Bạch Dương ( 21/3 — 19/4)

Bạch Dương rất dễ động lòng trắc ẩn mỗi khi bạn bè gặp rẳc rối và nhờ giúp đỡ.Hãy hết lòng trước những khó khăn của người khác và làm những điều tốt, bạn sẽ nhận được nhiều may mắn trong cuộc sống cũng như sự ngưỡng mộ của tất cả mọi người.

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Một ai kia có vẻ sẽ đem đến cho bạn những cảm xúc sôi nổi, rộn ràng. Những Kim Ngưu cô đơn hôm nay trông thật cuốn hút và đáng yêu, trong khi những Kim Ngưu đã có đôi sẽ có được khoảng thời gian hạnh phúc và lãng mạn bên người ấy. Ngôi sao may mắn sẽ đến với tất cả các bạn!

Song Tử (21/5 — 21/6 )

Hôm nay là ngày để bạn đánh giá và xem xét lại những vấn đề liên quan đến chuyện học tập và công việc của mình. Chắc chắn bạn sẽ vẫn nhận được kết quả nếu tuân thủ theo phương thức cứng nhắc và khắt khe. Tuy nhiên, kết quả đó sẽ tốt hơn nhiều nếu bạn thể hiện sự kiên nhẫn, bao dung và sẵn sàng lắng nghe ý kiến của người khác.

Cự Giải (22/6 — 22/7)

Chỉ số ngân khố của bạn đang rất “đỉnh”. Đã thế, cảm nhận về thời trang của bạn hôm nay lại tuyệt vời không chê vào đâu được. Hãy “dễ thương” với bản thân một chút nào, rủ bạn bè ra ngoài và chọn cho mình vài món phụ kiện và một bộ cánh thật xinh thôi. Hãy sử dụng tối đa trí tưởng tượng của mình để khám phá những xì-tai mới.

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Những rắc rối vì hiểu lầm đang làm cho Sư Tử cảm thấy mệt mỏi và uể oải. Bạn có cảm giác như thể mình không thể nào với tới được những cơ hội giải thoát nằm ngay trước mắt. Gợi ý dành cho bạn trong lúc này chỉ là: bạn hãy tranh thủ thời gian nghỉ ngơi và thư giãn vào buổi tối, ngày mai sẽ đem đến cho bạn một bầu không khí mới và một tinh thần tràn đầy sinh lực.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Chuyện tình cảm sẽ đem đến cho bạn những cảm xúc thú vị và nhiều niềm vui trong hôm nay. Những Xử Nữ đã có đôi sẽ có cơ hội cùng ai kia thưởng thức một tách café trong một không gian lãng mạn, còn những Xử Nữ cô đơn thì sẽ rất hạnh phúc vì nhận được nhiều sự mến mộ và quan tâm của người khác. Tuy nhiên, tất cả các bạn cũng đừng quên lựa chọn những câu nói đúng với ngữ cảnh để phát biểu đấy.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Hôm nay, bạn có cảm giác trống rỗng và không mục đích. Có quá nhiều việc xảy ra làm tinh thần bạn mất tập trung và sức lực vì thế mà cạn kiệt. Hãy chú ý chăm sóc chu đáo bản thận mình bạn à, một bồn nước mát cùng vài bản nhạc nhẹ nhàng sẽ giúp bạn đánh tan đi những căng thẳng và bực bội trong lòng.

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Hôm nay, bạn trông thật duyên dáng và đáng yêu trong mắt của những người xung quanh, đặc biệt là một ai kia đặc biệt. Cảm xúc của bạn rất mãnh liệt và bạn thể hiện tốt hình ảnh của một cô bạn gái dễ thương. Không khí của cuộc gặp gỡ như thế nào là tùy vào tâm trạng sôi nổi hay lắng dịu của bạn.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Bạn đừng ngạc nhiên nếu đột nhiên có người tiết lộ một vài bí mật cho bạn nhé. Giao tiếp của bạn hôm nay khá trôi chảy và bạn nhận biết rõ đâu là cơ hội tốt cho mình. Khoảng thời gian trong ngày là thời điểm lý tưởng để bạn thể hiện tài năng đấy.

Ma Kết (22/12 — 19/1)

May mắn sẽ đến với bạn, vì thế bạn đừng bỏ phí bất kỳ cơ hội nào đấy nhé. Có thể bạn sẽ nhận được những tin tức vui vẻ từ một người bà con hay chiến thắng trong trò chơi nhắn tin chẳng hạn. Cho dù đó là gì thì hôm nay chắc chắn là một ngày rất tuyệt vời của bạn.

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Mặc dù đang bận rộn với công việc và bài vở nhưng tâm hồn của bạn lại bay bổng tận đâu không biết. Thật khó để bạn ấy lại được sự tập trung trong lúc này, vì vậy, nên chăng bạn hãy nghỉ tay và thư giãn một chút hơn là ngồi trước bàn làm việc mà cảm thấy bế tắc.

Song Ngư (19/2 — 20/3)
Đã đến lúc ban nên đổi mới cái thời khóa biểu cũ mèm của mình rồi đấy. Nguồn năng lượng mạnh mẽ sẽ giúp bạn sản xuất ra những ý tưởng hay và thú vị mà trước đây bạn chưa bao giờ nghĩ tới. Bên cạnh đó, bạn hãy chú ý giải quyết những quyết định đã và đang bị hoãn lại quá lâu rồi nhé.

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]