Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Tuần này của bạn (16 -> 22/6/2008)

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

icegirl

icegirl
moderation
moderation

Tuần này của bạn (16 -> 22/6/2008) Home-cat-1_34 Tuần này của bạn
16 - 22/6 (MTO 6 - 15/6/2008)
Tuần này của bạn (16 -> 22/6/2008) W36nd
Mùa hè đã bước sang tuần thứ ba, bạn đã thực hiện được gì chưa? Để xem tuần này bạn sẽ nên và không nên làm gì nhé!

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Nửa tuần đầu tiên là thời gian thích hợp để bạn làm những việc của chính mình và theo cách mình thích, mà những người quan trọng trong cuộc sống của bạn không ít thì nhiều cũng làm như vậy. Một điểm cần lưu ý, những dòng suy nghĩ của bạn có thể lệch sang những lĩnh vực mới lạ mà bạn chưa từng trãi qua, không sao cả vì cuộc sống là thế mà, phải nếm hết mùi vị của cuộc đời chứ. Thứ Năm và thứ Sáu, cứ nhẹ nhàng và thoải mái thôi, không nhất thiết phải hao tốn nhiều năng lượng đâu. Những ngày cuối tuần sẽ truyền cho bạn nhiều nguồn cảm hứng mới lạ mà có thể dẫn bạn đi theo một hướng mới.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Nguồn năng lượng dồi dào trong những ngày đầu tuần có thể sẽ đẩy bạn cứ tiến về phía trước, mặc dù đôi lúc bạn cũng cảm thấy hơi mệt mỏi. Đây là cơ hội để bạn găp gỡ những con người mới, để thiết lập và mở rộng sợi dây liên kết cho mình. Thứ Năm và thứ Sáu, nhiều ý tưởng hay nhiều quan điểm mới xuất hiện, bạn hết sức tò mò và ngạc nhiên về những điều này, đến lúc nào đó thì những tầm nhìn này sẽ có giá trị rất nhiều với bạn. Cuối tuần, bạn sẽ gặp vấn đề với bạn bè hoặc với người thân trong gia đình, đây là những người không thích nghiêm trọng hóa vất cứ vấn đề gì cả.
Song Tử (21/5 — 21/6)

Từ thứ Hai đến thứ Tư, bạn nên giữ cách nói chuyện của mình thật nhẹ nhàng, thật từ tốn càng nhiều càng tốt, vì trong thời gian này, hầu hết mọi người đều dễ dàng mẫn cảm với bất cứ chuyện gì, mà có thể họ sẽ nghĩ rằng bạn đang “giáo điều”. Tuy nhiên, điều đó không có nghĩa là bạn phải tách mình khỏi mọi người đâu. Từ thứ Năm, mối quan hệ giữa bạn và bạn bè hay với người thân sẽ có nhiều tiến triển tốt đẹp, nhưng nó đòi hỏi bạn phải đóng vai trò chủ động đấy. Dành thời gian cuối tuần để suy nghĩ kỹ về những lựa chọn của mình trong cuộc sống, bạn sẽ phát hiện ra nhiều điều có ích đó.

Cự Giải (22/6 — 22/7)

Ngày đầu tuần, sự giúp đỡ của bạn với những người xung quanh là rất quan trọng. Bạn càng thể hiện tốt tốt vai trò này bao nhiêu thì những người cần được giúp đỡ sẽ cảm thấy dễ dàng hơn bấy nhiêu, và cũng nhờ thế bạn sẽ khám phá được giá trị của mình bấy nhiêu. Thứ Năm và thứ Sáu, học hành và công việc sẽ tốn khá nhiều thời gian của bạn, nhưng bạn phải cố gắng giữ mọi thứ càng cân bằng càng tốt. Cuối tuần, nếu có bất cứ vấn đề gì xảy ra thì cách giải quyết tốt nhất là dùng lý trí hơn là tình cảm. Nhớ điều đó nhé.

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Không hoàn toàn là bạn mất kiên nhẫn, nhưng tốt nhất là bạn đừng dài dòng văn tự, đừng cố nói nhiều, hãy tập trung vào điều cốt lõi mà bạn thật sự muốn diễn đạt. Như thế bạn sẽ có thêm thời gian để giải trí và vui chơi, mặc dù chỉ mới là đầu tuần thôi. Làm thử đi và xem chuyện gì sẽ xảy ra nhé. Giữa tuần, hãy lắng nghe thật kỹ lời nói của bất kỳ ai đang tiếp cận với bạn, đồng thời trước khi ra bất kỳ quyết định nào thì bạn cần phải thu thập thông tin càng nhiều càng tốt. Cuối tuần đem đến cho bạn rất nhiều ý tưởng mới, hãy chọn một cái và biến nó thành hiện thực đi nào.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Aya aya, sao đầu tuần mà trông Xử Nữ chẳng có chút sức sống nào cả thế. Không được rồi, bạn phải ép mình vận động nhiều hơn để tiến nhanh về phía trước. Tập trung hơn đi nào, từ từ bạn sẽ lấy lại năng lượng cho mình. Thứ Năm và thứ Sáu, chuẩn bị tinh thần sẵng sàng cho một luồng gió mới trong tình yêu, thậm chí nó sẽ đạt đến đỉnh điểm. Đây là thời điểm để dành thời gian nhiều hơn cho người thân yêu hay với “người thương” của mình. Nó sẽ làm cho bạn thêm hăng hái hơn và sẵn sàng cho cuối tuần đến, khi mà có nhiều việc đòi hỏi bạn phải suy nghĩ thấu đáo và quan sát that tốt.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Nguồn năng lượng trong ngày đầu tuần của bạn cực kỳ tốt, vậy thì hãy tận dụng nó để chia sẽ những cảm xúc và suy nghĩ của mình cho bất kỳ ai mà bạn nghĩ rằng cần được nghe. Bạn có đủ thời gian để thể hiện điều đó, cứ làm đi, bạn sẽ thấy hài lòng về kết quả đạt được. Một chuyện trong quá khứ sẽ xuất hiện vào ngày giữa tuần, tuy nó không thật sự vui nhưng bạn hoàn toàn có thể đối diện với nó. Cuối tuần, hãy hoàn tất và tổng kết những chuyện đã qua để có thể bắt đầu vui chơi với bạn bè chứ, bọn nó đang rủ rê um sùm kìa.
Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Tuy chỉ mới bắt đầu một tuần làm việc mới thôi nhưng lại có nhiều sự kiện thú vị sẽ đến. Bình thường bạn không dễ dàng bị thuyết phục để vui chơi sớm như vậy, nhưng lần này thì bạn đã cho phép mình rồi. Cứ tận hưởng từng giây phút thư giãn mà mình có được đi bạn à. Giữa tuần là thời gian rất phù hợp để bạn đi phỏng vấn, thảo luận, thuyết trình hay thậm chí là hẹn hò nữa, bạn đều thể hiện rất tốt nhờ vào khả năng ngoại giao khéo léo và ứng xử thông minh. Bạn nên dành thời gian trong hai ngày cuối tuần để dọn dẹp, thiết kế lại nhà cửa, phòng óc của mình. Mọi việc đều rất tốt miễn là mọi người cùng tham gia chung với bạn.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Hãy rủ người nào thân nhất hay quan trọng nhất với bạn cùng đi ăn, đi chơi để dành thời gian chia sẽ chân tình với nhau, để có thể hiểu nhau nhiều hơn Nguồn năng lượng của bạn trong những ngày đầu tuần rất tốt, hay ít nhất đủ để người khác cảm thấy vui và hạn phúc khi được ở cùng bạn. Mọi thứ đều đi theo chiều hướng tốt đẹp nhưng sẽ giảm dần vào giữa tuần. Trong thời gian này, hãy tiết kiệm tiền tối đa nhé vì bạn sẽ thấy nó hữu dụng cho mình trong những ngày tới đó. Cuối tuần, bạn sẽ học thêm được nhiều điều mới cũng như xuất hiện trong đầu những ý tưởng mới, và bạn đều có thể lĩnh hội một cách dễ dàng.

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Nửa tuần đầu tiên thật sự là khoảng thời gian tuyệt vời của bạn khi mà mọi thứ đều diễn ra rất trơn tru, suôn sẽ cho dù bạn đang ở đâu, làm việc gì, với ai, thậm chí bạn còn gắt hái được nhiều điều hơn mong đợi nữa cơ. Và nguồn năng lượng này sẽ dâng cao hơn trong thứ Năm và thứ Sáu, nhờ nó bạn có thêm nhiều thơi gian vui vẻ bên cạnh bạn bè và người thân, điều đặc biệt là bạn sẽ nhận được những lời khen ngợi dành cho mình mà trước đây bạn không nghĩ rằng họ để ý tới điều đó. Cuối tuần, bạn hãy điều chỉnh và thay đổi một số việc mà cảm thấy cần thiết phải thực hiện, nhưng đừng đi quá xa đến nỗi không với tới được; đồng thời sẽ có người nhờ đên lời khuyên của bạn.

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Tâm trạng của bạn hiện giờ rất vui tươi, chỉ muốn được nói cười với mọi người. Vậy thì hãy nhấc điện thoại lên, gọi điện hay nhắn tin cho những người mà bạn nghĩ sẽ đem lại cảm giác dễ chịu cho mình, sẽ làm cho mình cảm thấy vui hơn. Làm như thế cho đến khi nào bạn thực sự thấy hài lòng. Giữa tuần, một vài chuyện khá lạ trong gia đình sẽ xuất hiện mà có thể làm bạn không được thoải mái cho lắm, tuy nhiên đừng nên chống cự lại nghen, chỉ làm sự việc tệ hơn thôi, cứ để diễn rat theo tự nhiên đi bạn. Bù lại, nguồn năng lượng cho ngày cuối tuần rất tốt, đủ để giúp bạn biến bất cứ hoạt động nào thành điều vui tươi và mang lại tiếng cười.
Song Ngư (19/2 – 20/3)

Có khá nhiều điều xảy trong đầu tuần, đến nỗi bạn cảm thấy phát sợ. Tuy nhiên, hãy tập cho mình kỹ năng lắng nghe và phát ngôn, điều gì cảm thấy không nên thì đừng nói, chỉ nói khi bạn biết chắc điều mình định nói là gì và đang nói với ai. Giữa tuần sẽ tốt hơn, đứa bạn sẽ giúp bạn một việc đó khá quan trọng bằng chính sức mạnh của nhỏ, đó là điều mà bạn chưa khám phá ra ở bạn của mình. Những ngày cuối tuần, đừng quá tin vào những gì mà người khác đang cố thể hiện với bạn, điều tra thật kỹ trước khi quyết định điều gì đó có liên quan, Song Ngư nhé.

Được sửa bởi icegirl ngày Fri Jul 04, 2008 8:27 am; sửa lần 1.

Quân

Quân
Admin
Admin

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Tâm trạng của bạn hiện giờ rất vui tươi, chỉ muốn được nói cười với mọi người. Vậy thì hãy nhấc điện thoại lên, gọi điện hay nhắn tin cho những người mà bạn nghĩ sẽ đem lại cảm giác dễ chịu cho mình, sẽ làm cho mình cảm thấy vui hơn. Làm như thế cho đến khi nào bạn thực sự thấy hài lòng. Giữa tuần, một vài chuyện khá lạ trong gia đình sẽ xuất hiện mà có thể làm bạn không được thoải mái cho lắm, tuy nhiên đừng nên chống cự lại nghen, chỉ làm sự việc tệ hơn thôi, cứ để diễn rat theo tự nhiên đi bạn. Bù lại, nguồn năng lượng cho ngày cuối tuần rất tốt, đủ để giúp bạn biến bất cứ hoạt động nào thành điều vui tươi và mang lại tiếng cười.

Gần cúi tuần ùi ............. hi zọng sẽ zui zui .... Vỗ tay

https://severvip.forumvi.com

icegirl

icegirl
moderation
moderation

Bói đúng đóa chứ. cuối tuần kjupa cóa chjện dzuj a Hí hửng Hí hửngHí hửngHí hửngHí hửng

Quân

Quân
Admin
Admin

Để nhớ koi ... chủ nhựt mình làm gì nhễ ... àk ... đúng gòy ... xún qoại chơy ... hý hý ... Vui vẻ

https://severvip.forumvi.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]